Wikimedia Foundation Board of Trustees/Call for feedback: Board of Trustees elections/Call for Feedback about the Board of Trustees elections is now open/Short/yo

Ìpè fún èrò lórí ètò ìdìbò Ìgbìmọ̀ Àwọn Onígbọ̀wọ́ ti sí sílẹ̀

O lè rí ìfiránṣẹ́ yìí ní àwọn èdè míràn lórí Meta-wiki.

Ìpè fún èrò: Ètò ìdìbò fún Ìgbìmọ̀ Àwọn Onígbọ̀wọ́ ti sí sílè, yí ò sì wá só pìn ní 7 February 2022.

Pẹ̀lú ìpè fún èrò yìí, ẹgbẹ́ Strategy Àjọṣepọ̀ àti Governance n gba ọ̀nà míràn yọ. Ọ̀nà yìí o ṣe àgbérò àwọn èrò ará láti 2021. Dípò ṣíṣe ìdarí pẹ̀lú àwọn àbá, ìpè yìí o tẹ̀lé ìlànà àwọn ìbéèrè gbòógì lát’ọ̀dọ̀ fún Ìgbìmọ̀ Àwọn Onígbọ̀wọ́. Àwọn ìbéèrè gbòógì yìí wá lát’orí àwọn èrò ti ètò ìdìbò Ìgbìmọ̀ Àwọn Onígbọ̀wọ́ 2021. À ngbèrò láti ṣe ìwúrí fún ìjíròrò àti ìdàgbàsókè àbá lórí àwọn ìbéèrè wọ̀nyí.

Dara pọ̀ mọ́n ìjíròrò.

Ó dìgbà,

Movement Strategy and Governance