Kwamitin Yarjejeniya/Kwamitin Daftarin/MCDC imel ɗin mai jefa ƙuri'a 12-10-2021
Yanzu haka an buɗe kaɗa kuri'a don zaɓen mambobin kwamitin shirya daftarin Yarjejeniyar. Gaba ɗaya, 'yan Wikimidiya 70 daga ko'ina cikin duniya suna neman kujeru 7 a waɗannan zaɓukan.
Ana buɗe zaɓen daga ranar 12 ga Oktoba zuwa 24 ga Oktoba, 2021 (Ko ina a Duniya).
Kwamitin zai ƙunshi membobi 15 gaba ɗaya: Al'ummomin kan layi suna zaɓen membobi 7, membobin Wikimedia ne za su zaɓi mambobi 6 ta hanyar da ta dace, kuma Wikimedia Foundation za ta naɗa mambobi 2. Shirin shine a tattara kwamitin kafin 1 ga Nuwamba, 2021.
Koyi game da kowane ɗan takara don sanar da ƙuri'unku cikin yaren da kuka fi so: <https://meta.wikimedia.org/wiki/Special:MyLanguage/Movement_Charter/Drafting_Committee/Candidates>
Koyi game da Kwamitin Shirya: <https://meta.wikimedia.org/wiki/Special:MyLanguage/Movement_Charter/Drafting_Committee>
Muna gwada aikace -aikacen shawarwarin jefa ƙuri'a don wannan zaɓen. Danna kanku ta hanyar kayan aiki kuma zaku ga wanne ɗan takarar ya fi kusa da ku! Duba a <https://mcdc-election-compass.toolforge.org/>
Karanta Cikakken Sanarwa: <https://meta.wikimedia.org/wiki/Special:MyLanguage/Movement_Charter/Drafting_Committee/Elections>
Tafi Zaɓen a SecurePoll akan: <https://meta.wikimedia.org/wiki/Special:MyLanguage/Movement_Charter/Drafting_Committee/Elections>
Da Kyau,
Ƙungiyar Dabarun Motsa & Ƙungiyar Gudanarwa, Gidauniyar Wikimedia