Kwamitin Yarjejeniya/Kwamitin Zartarwa/Zabe
Wannan shafi ne na Kwamitin Shirya Yarjejeniya. Consult the list of candidates and their statements. Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin the elections compass don kwatanta ra'ayoyin 'yan takara da naku.
Bayanin ganawar ɗan takara
Farkon Movement Charter Kwamitin tsarawa zai sami membobi 15, wanda aka nada ta wannan hanyar:
- An election for wiki projects yana gudana daga Oktoba 12, 10:00 UTC zuwa 24 ga Oktoba, 2021 23:59 (AoE). Za a nada manyan 'yan takara bakwai.
- selection by affiliates yana gudana daidai da zaɓen. Za a nada mambobi shida dangane da matsayin masu zaɓe.
- Gidauniyar Wikimedia appoints two members.
Jagoranci don zaɓe
Kuna jefa ƙuri'a don zaɓar membobin Kwamitin Shirya Yarjejeniyar Motsa Jihohi 7 da majiyoyi biyu. Kuna iya yin matsayi candidates kamar yadda kuke so. tsari na daraja tana da mahimmanci.
Tsayar da 'yan takara da yawa yana da mahimmanci. Kuna iya zaɓar ɗan takara ɗaya kaɗai, amma yana da kyau ku sanya aƙalla 7. Idan ka sanya sama da 'yan takara 7, har yanzu kuri'arka na iya canza sakamakon zaben.
Hanya mafi dacewa don yin zabe ita ce:
- Matsayi 'yan takara 7 da kuke son cin nasara.
- Ƙara duk wasu 'yan takarar da ku ma kuke so, misali 7 ƙarin.
- Fiye da 'yan takara 15, yuwuwar tasirin sakamako na ƙarshe kaɗan ne. Idan kuna so, kuna iya tsallake sauran.